TRESOR – Nyota Lyrics

 

Nyota Lyrics TRESOR

Nyota Lyrics

 

Nyota Lyrics by TRESOR (feat. DJ Maphorisa & Kabza De Small)

 

Wangonja nini
Kuja nishike tu sau shida zetu
Mpaka jioni
mi ndapotea mikononi mwako fatou
Duniani mambo
Siwezi maisha kama wewe haukuje
Duniani mambo
Siwezi pumua kama wewe haunishike
wasema nini
njoo karibu tuicheze ngoma yetu
Tuviche mbali
mapenzi yetu wanadamu si wazurri
Dunia ni mambo
Siwezi maisha kama wewe haukuje
Dunia ni mambo
Siwezi pumua kama wewe haunishike

Ntakuweka rohoni
mpaka sisi turuke
wewe ni nyota wa moyo
Ntakuweka rohoni
mpaka sisi turuke
wewe ni nyota wa moyo (x2)

Wache waseme
situtafute mpaka ile nja yetu
sifa ni bure
Leo na kesho mimi nda kushika mkono
Dunia ni mambo
Siwezi maisha kama wewe haukuje
Dunia ni mambo
Siwezi pumua kama wewe haunishike

Ntakuweka rohoni
mpaka sisi turuke
wewe ni nyota wa moyo
Ntakuweka rohoni
mpaka sisi turuke
wewe ni nyota wa moyo (x2)